Pagedesigner (3.1.6) - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: View
vi: Xem

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Layout
vi: Bố cục

en: Component
vi: Thành phần

en: ID
vi: Mã

en: You are not authorized to access this page.
vi: Bạn không có quyền truy cập trang này.

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Block
vi: Khối

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: New window
vi: Cửa sổ mới

en: Class
vi: Lớp

en: Close
vi: Đóng

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Same window
vi: Cùng cửa sổ

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Children
vi: Con

en: Gallery name
vi: Tên bộ sưu tập

en: Page settings
vi: Các thiết lập trang

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Choose
vi: Chọn

en: Embed
vi: Nhúng

en: Row
vi: Hàng

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: Select language
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Layers
vi: Lớp

en: Desktop
vi: Màn hình nền

en: Tablet
vi: Bảng tính
