Pagedesigner (4.0.0-alpha12) - en to ta translation catalogue (72 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Style
ta: பாணி

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Unpublish
ta: வெளியிடாதே

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Row
ta: வரிசை

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Select language
ta: மொழி தேர்வு

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
