Pagedesigner (8.x-1.0-alpha32) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: You are not authorized to access this page.
fil: Ikaw ay hindi awtorisadong magpunta sa pahinang ito.

en: Created
fil: Inilikha

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Select language
fil: Pumili ng wika
