Pager (3.1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Direction
fil: Direksiyon

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
