Pager (3.1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Label
ml: അടയാളം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Direction
ml: ദിശ

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക
