Pager (3.1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Single
ta: ஒற்றை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Theme
ta: தீம்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Current
ta: தற்சமய

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Style
ta: பாணி

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Direction
ta: திசை

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்
