Pager (3.1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Remove
vi: Xoá

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Single
vi: Đơn lẻ

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Current
vi: Hiện thời

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Loop
vi: Lặp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Pager
vi: Phân trang

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Direction
vi: Hướng

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
