Pagerer (3.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (33 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Item
cy: Eitem

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Edit
cy: Golygu

en: Links
cy: Dolenni

en: Reset
cy: Ailosod

en: - None -
cy: - Dim -

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Display
cy: Dangos

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Create
cy: Creu

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Items
cy: Eitemau

en: General
cy: Cyffredinol

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Last
cy: Olaf

en: center
cy: canol

en: left
cy: chwith

en: right
cy: de

en: First
cy: Cyntaf

en: Style
cy: Arddull

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: First item
cy: Eitem gyntaf
