Pagerer (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Quantity
ta: அளவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Display
ta: காட்சி

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Width
ta: அகலம்

en: General
ta: பொது

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Style
ta: பாணி

en: Standard
ta: தரமானது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Mini
ta: சிறிய

en: First item
ta: முதல் உருப்பு

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
