Pagerer (8.x-2.0-rc1) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Pages
vi: Trang

en: Item
vi: Mục

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Preview
vi: Xem trước

en: Display
vi: Hiển thị

en: n/a
vi: không có

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Create
vi: Tạo

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Width
vi: Chiều rộng

en: General
vi: Tổng quát

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Last
vi: Cuối

en: left
vi: trái

en: right
vi: phải

en: First
vi: Đầu tiên

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Go to page @number
vi: Đến trang @number

en: First item
vi: Phần tử đầu tiên

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Previous page
vi: Trang trước
