Pagerer (8.x-2.0) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Preview
fil: Masdan muna

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Configure
fil: Ayusin

en: Page
fil: Pahina

en: Items
fil: Mga bagay

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: First item
fil: Unang bagay
