Page tree (3.0.3) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Languages
fil: Mga wika

en: Menus
fil: Mga menu

en: Add translation
fil: Magdagdag ng pagsasaling-wika
