Palette (1.0.1-alpha2) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Palette
vi: Bảng chọn
