Panopoly (8.x-2.0-alpha14) - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Picture
ta: படம்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Day
ta: நாள்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Full
ta: முழு

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Standard
ta: தரமானது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: About
ta: பற்றி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Wide
ta: அகலமான

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
