Panopoly (8.x-2.0-alpha14) - en to te translation catalogue (43 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Author
te: రచయిత

en: Description
te: వివరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: File
te: ఫైల్

en: Date
te: తేదీ

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Day
te: రోజు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Full
te: పూర్తి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: About
te: గురించి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
