Panopoly (8.x-2.0-alpha15) - en to vi translation catalogue (73 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Day
vi: Ngày

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: author
vi: tác giả

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Featured
vi: Tính năng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Landing page
vi: Trang đích

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Allowed extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: Columns: 1
vi: Có 1 cột

en: Columns: 3
vi: Có 3 cột

en: Columns: 2
vi: Có 2 cột

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Half
vi: Nửa

en: Master
vi: Chính

en: Administer files
vi: Quản lý tệp

en: No files selected.
vi: Chưa chọn tệp nào.

en: Deleted @count files.
vi: Đã xóa @count tệp.
