Panopoly Media (8.x-2.0-alpha14) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: View
te: చూడు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
