Panopoly Media (8.x-2.0-alpha15) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: View
ta: பார்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
