Panopoly Widgets (8.x-2.0-alpha13) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: File
vi: Tập tin

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: author
vi: tác giả

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
