Pantheon Decoupled (1.0.0-alpha11) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Comment
fil: Puna

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
