Pantheon Decoupled Profile (1.0.0-alpha13) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Image
ta: படம்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
