Personal Access Restriction (3.0.1) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Node
cy: Nod

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Page not found
cy: Methu darganfod y dudalen

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr
