Personal Access Restriction (3.0.4) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina
