Personal Access Restriction (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Action
ta: செயல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Node
ta: கணு

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
