Parade (8.x-2.0-beta1) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Form ID
ml: ഫോം ഐഡി

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്
