Parade (8.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Menu
ta: பட்டி

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Poll
ta: வாக்கெடுப்பு
