Paragon (8.x-1.0-alpha22) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: More
ta: மேலும்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Last update
ta: இறுதி இற்றைப்படுத்தல்

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
