Paragon (8.1.0-alpha19) - en to ta translation catalogue (152 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Moderated content
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Image
ta: படம்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Path
ta: பாதை

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Glossary
ta: சொற்களஞ்சியம்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Who's new
ta: யார் புதியவர்கள்

en: Who's online
ta: யார் இணைப்பில் இருக்கிறார்கள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Unpublish content
ta: வெளியிடப்படாத உள்ளடக்கம்

en: Make content sticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்ட செய்யவும்

en: Make content unsticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்டாதபடி செய்யவும்

en: Promote content to front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்தில் ஏற்று

en: Remove content from front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Block the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களை) தடுக்கவும்

en: Cancel the selected user account(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்கு(களை) ரத்து செய்யவும்

en: Unblock the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களின்) தடையை அகற்றவும்

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Administrative task links
ta: நிர்வாக பணி இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: User tool links, often added by modules
ta: அடிக்கடி தொகுதிகளால் சேர்க்கப்படும் பயனர் கருவி இணைப்புகள்

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: All content, by month.
ta: மாதவாரியாக அனைத்து உள்ளடக்கம்

en: Recent content.
ta: சமீபத்திய உள்ளடக்கம்.

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: All content, by letter.
ta: எழுத்துப்படி அனைத்து உள்ளடக்கங்களும்.

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ta: ஒரு பட்டியல் தளத்தில் உள்ள புதிய பயனர் கணக்குகளைக் காட்டுகிறது.

en: Who's online block
ta: ஆன்லைனில் யார் தொகுதி

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது

en: A list of new users
ta: புதிய பயனர்கள் பட்டியல்

en: There are currently @total users online.
ta: தற்சமயம் @total பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்.

en: There are currently 0 users online.
ta: தற்சமயம் 0 பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்
