Paragraph Usage Dashboard (1.0.1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Actions
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Preview
vi: Xem trước

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Untitled
vi: Không tên

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: No alias
vi: Chưa có đường dẫn ảo
