Paragraphs Blökkli (2.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Author
te: రచయిత

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Search
te: వెతుకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Context
te: సందర్భం
