Paragraphs Bundles (1.0.12) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: On
ta: சரி

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Slide
ta: நழுவு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Vertical Tabs
ta: செயல்படும் கீற்று

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Dots
ta: புள்ளிகள்
