Paragraphs Bundles (1.0.9) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Weight
fil: Timbang

en: Default
fil: Pamantayan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Block
fil: Tipak

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Main Content
fil: Pangunahing nilalaman
