Paragraphs Collection (8.x-1.0-alpha12) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Author
vi: Tác giả

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Background
vi: Nền

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Block
vi: Khối

en: Footer
vi: Phần chân

en: Filter
vi: Lọc

en: Details
vi: Chi tiết

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Grid
vi: Lưới

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Layouts
vi: Các bố cục

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Intro
vi: Giới thiệu

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Style name
vi: Tên kiểu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
