Parallel batch processing (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (118 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Action
ta: செயல்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: License
ta: உரிமம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Message
ta: செய்தி

en: Response
ta: பதில்

en: No data
ta: தகவல் இல்லை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Access
ta: அணுகு

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Theme
ta: தீம்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Url
ta: முகவரி

en: To
ta: பெறுநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Search settings
ta: தேடல் அமைவுகள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Load
ta: ஏற்று

en: Method
ta: முறை

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Source
ta: மூலம்

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Path alias
ta: மாற்றுப் பாதை

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்பட்ட

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Hide
ta: மறை

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Add language
ta: மொழியை சேர்

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Add content type
ta: உள்ளடக்க வகையினைச் சேர்க்க

en: No modules selected.
ta: எந்த மட்டும் தெரிவு செய்யப்படவில்ல

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Install new module
ta: புதிய நீட்சியை நிறுவு

en: Install new theme
ta: புதிய வடிவமைப்பை நிறுவு

en: Route Name
ta: வழி பெயர்
