Parallel batch processing (1.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (83 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Public
te: బహిరంగ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: License
te: అనుమతి పత్రం

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Message
te: సందేశం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Theme
te: అలంకారం

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: vocabularies
te: పదజాలాలు

en: All
te: అన్నీ

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: To
te: ఎవరికి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Count
te: లెక్క

en: Search settings
te: అన్వేషణ అమరికలు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Source
te: మూలం

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Definition
te: నిర్వచనం

en: Parameters
te: పరామితులు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: users
te: వాడుకరులు

en: Translated
te: అనువాదమైనవి

en: Translation
te: అనువాదం

en: Hide
te: దాచు

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: About
te: గురించి

en: Untranslated
te: అనువాదంకాలేదు

en: Translate
te: అనువదించు

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Add language
te: భాషని చేర్చండి
