Parallel batch processing (1.0.0-alpha1) - en to th translation catalogue (98 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: Value
th: ค่า

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: content
th: เนื้อหา

en: Type
th: ประเภท

en: Closed
th: ปิด

en: Confirm
th: ยืนยัน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Priority
th: ลำดับความสำคัญ

en: Action
th: แอคชั่น

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Version
th: รุ่น

en: Edit
th: แก้ไข

en: Search
th: ค้นหา

en: None
th: ไม่มี

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Message
th: ข้อความ

en: none
th: ไม่มี

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Import
th: นำเข้า

en: Export
th: ส่งออก

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: Update
th: ปรับปรุง

en: Open
th: เปิด

en: Time
th: เวลา

en: Views
th: ดู

en: Access
th: การเข้าถึง

en: Path
th: ตำแหน่งพาธ

en: Modules
th: โมดูล

en: Region
th: ตำแหน่ง

en: Display
th: แสดงผล

en: Menu
th: เมนู

en: Advanced settings
th: การติดตั้งขั้นสูง

en: Theme
th: แบบเว็บไซต์

en: ID
th: ไอดี

en: n/a
th: ไม่มีข้อมูล

en: Content type
th: ชนิดของเนื้อหา

en: Configure
th: ตั้งค่า

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: All
th: ทั้งหมด

en: Add content
th: เพิ่มเนื้อหา

en: To
th: ถึง

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Count
th: จำนวน

en: Search settings
th: ตั้งค่าการค้นหา

en: Media
th: สื่อ

en: Now
th: เดี๋ยวนี้

en: External
th: ภายนอก

en: Provider
th: ผู้ให้บริการ

en: Clear cache
th: ล้างแคช

en: Logout
th: ออกจากระบบ

en: Add user
th: เพิ่มผู้ใช้

en: Hidden
th: ซ่อน

en: Add menu
th: เพิ่มเมนู

en: Source
th: แหล่งที่มา

en: Front page
th: หน้าแรก

en: Limit
th: จำกัด

en: Path alias
th: พาธนามแฝง

en: Permissions
th: สิทธิ์

en: Completed
th: เรียบร้อยแล้ว

en: Failed
th: ไม่ผ่าน

en: Enter username
th: กรุณาใส่ชื่อผู้ใช้งาน

en: Themes
th: แบบเว็บไซต์

en: Blocks
th: บล็อค

en: Manage fields
th: จัดการช่องรับข้อมูล

en: Hide
th: ซ่อน

en: Service
th: บริการ

en: 1 user | @count users
th[0]: ผู้ใช้ 1 คน
th[1]: ผู้ใช้ @count คน

en: Add role
th: เพิ่มระดับผู้ใช้

en: Alias
th: นามแฝง

en: Data
th: ข้อมูล

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Run cron
th: เรียก Cron ทำงาน

en: Uses
th: ใช้

en: Add language
th: เพิ่มภาษา

en: Add link
th: เพิ่มลิงค์

en: Block Content
th: เนื้อหาของบล็อก

en: Add content type
th: เพิ่มชนิดเนื้อหา

en: No modules selected.
th: ไม่ได้เลือกโมดูล

en: Cron ran successfully.
th: Cron ทำงานสำเร็จ

en: No modules are available to uninstall.
th: ไม่มีโมดูลที่สามารถลบได้

en: Field types
th: ประเภทช่องรับข้อมูล

en: Manage display
th: จัดการการแสดงผล

en: Detection and selection
th: การตรวจสอบและการเลือก

en: Edit permissions
th: แก้ไขสิทธิ์

en: Install new theme
th: ติดตั้งธีมใหม่

en: Manage form display
th: จัดการการแสดงผลของฟอร์มรับค่า

en: Enter a part of the module name or description to filter by.
th: ป้อนส่วนหนึ่งของชื่อโมดูลหรือรายละเอียดในการกรองโดย

en: Toolbar items
th: แถบรายการเครื่องมือ

en: Enter module name
th: ป้อนชื่อโมดูล
