Parallel batch processing (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (157 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: content
vi: nội dung

en: Development
vi: Phát triển

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: License
vi: Giấy phép

en: Version
vi: Phiên bản

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: No data
vi: Không dữ liệu

en: Parent
vi: Cấp trên

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Open
vi: Mở

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Time
vi: Thời gian

en: Access
vi: Truy cập

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Region
vi: Vùng

en: Display
vi: Hiển thị

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Theme
vi: Sắc thái

en: ID
vi: Mã

en: n/a
vi: không có

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Files
vi: Các tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: To
vi: Đến

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Filter
vi: Lọc

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Search settings
vi: Cài đặt tìm kiếm

en: Nodes
vi: Các node

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Load
vi: Nạp

en: Method
vi: Phương thức

en: Events
vi: Sự kiện

en: Now
vi: Bây giờ

en: Class
vi: Lớp

en: External
vi: Bên ngoài

en: Users
vi: Người dùng

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Clear cache
vi: Xóa bộ đệm

en: Original
vi: Gốc

en: Logout
vi: Thoát

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Switch
vi: Chuyển

en: ago
vi: trước

en: Add menu
vi: Thêm trình đơn

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Source
vi: Nguồn

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Definition
vi: Định nghĩa

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Path alias
vi: Đường dẫn giả

en: Missing
vi: Bị mất

en: Permissions
vi: Quyền

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: Assets
vi: Các asset

en: Enter username
vi: Nhập tên người dùng

en: Username not found
vi: Không tìm thấy tên người dùng

en: Themes
vi: Sắc thái

en: users
vi: người dùng

en: Translated
vi: Đã dịch

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Blocks
vi: Khối

en: Add vocabulary
vi: Thêm kho từ

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Hide
vi: Ẩn

en: Layouts
vi: Các bố cục

en: Children
vi: Con

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: Reinstall modules
vi: Cài lại mô-đun

en: Switch user
vi: Chuyển người dùng

en: Number of users to display in the list
vi: Số lượng người dùng hiển thị trên danh sách

en: This user can switch back.
vi: Người dùng này có thể chuyển đổi ngược.

en: Caution: this user will be unable to switch back.
vi: Cẩn thận: Người dùng này sẽ không thể chuyển đổi ngược lại.

en: Sort query log
vi: Sắp xếp nhật ký truy vấn

en: by source
vi: theo nguồn

en: by duration
vi: theo thời lượng

en: New value
vi: Giá trị mới

en: How many users would you like to generate?
vi: Bạn muốn tạo ra bao nhiêu người dùng?

en: How many nodes would you like to generate?
vi: Bạn muốn tạo bao nhiêu node?

en: All types
vi: Toàn bộ

en: Add role
vi: Tạo vai trò

en: Alias
vi: Tên giả

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Untranslated
vi: Chưa dịch

en: Regions
vi: Các vùng

en: Translate
vi: Dịch

en: Run cron
vi: Chạy cron

en: Run updates
vi: Chạy các cập nhật

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Generating Content
vi: Đang tạo nội dung

en: PHPinfo()
vi: PHPInfo()

en: Devel settings
vi: Cài đặt phát triển

en: Delete all users (except user id 1) before generating new users.
vi: Xóa tất cả người dùng (trừ người dùng id 1) trước khi tạo người dùng mới.

en: Add language
vi: Thêm ngôn ngữ

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Miss
vi: Cô

en: Invalid input
vi: Nhập vào không hợp lệ

en: Add content type
vi: Thêm kiểu nội dung

en: No modules selected.
vi: Không có module nào được chọn.

en: Cron ran successfully.
vi: Chạy cron thành công.

en: No modules are available to uninstall.
vi: Không có module nào hợp lệ để gỡ bỏ.

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Render
vi: Trình bày

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Detection and selection
vi: Phát hiện và chọn

en: media
vi: phương tiện

en: Install new module
vi: Cài đặt module mới

en: Install new theme
vi: Cài giao diện mới
