Parallel batch processing (1.0.1-alpha1) - en to fil translation catalogue (62 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Modules
fil: Mga modulo

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Configure
fil: Ayusin

en: Files
fil: Mga talaksan

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: To
fil: Para kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Filter
fil: Salain

en: Search settings
fil: Mga pagtatakda ng paghahanap

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: Path alias
fil: Palayaw na landas

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Add vocabulary
fil: Magdagdag nang talasalitaan

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Alias
fil: Palayaw

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: Run updates
fil: Patakbuhin ang mga pagbabago

en: Add language
fil: Magdagdag nang wika

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing

en: Add content type
fil: Magdagdag nang uri ng nilalaman

en: Install new module
fil: Maglagay ng bagong modulo

en: Install new theme
fil: Maglagay ng bagong suleras ng hitsura
