Parallel batch processing (1.0.1-alpha1) - en to ml translation catalogue (59 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Development
ml: വികസനം

en: Type
ml: തരം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Documentation
ml: ഡോക്യുമെൻ്റേഷൻ

en: License
ml: ലൈസൻസ്

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Error Message
ml: പിശക് സന്ദേശം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Response
ml: പ്രതികരണം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Time
ml: സമയം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Path
ml: വഴി

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: Add language
ml: ഭാഷകള്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കൂ
