Parameters (1.0.0-beta6) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Active
fil: Aktibo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
fil: Upang baguhin ang kasalukuyang hudyat ng tagagamit, ipasok ang bagong hudyat sa parehong patlang.

en: Provide a password for the new account in both fields.
fil: Magbigay nang hudyat para sa bagong akawnt sa parehong patlang.

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Text format
fil: Format ng teksto
