Parameters (1.6.1) - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Type
ta: வகை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Order
ta: வரிசை

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Key
ta: சாவி

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
ta: நடப்பு பயனரின் கடவுச்சொல்லை மாற்றுவதற்கு இரு இடங்களிலும் புதியக் கடவுச்சொல்லை நிரப்பவும்.

en: Provide a password for the new account in both fields.
ta: இரண்டு புலங்களிலும் புதிய கணக்கின் ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கவும்.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Unlock
ta: திறத்தல்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: Integer value
ta: முழுஎண் மதிப்பு

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Float value
ta: பதின்ம மதிப்பு
