Parameters (1.7.0) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Other
te: ఇతర

en: Color
te: రంగు

en: Order
te: క్రమం

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: Parameters
te: పరామితులు

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు
