Parameters (1.7.3) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Selected
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തവ

en: Color
ml: നിറം

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍
