Particles Orange (1.0.1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
