Past Log (8.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Form ID
vi: ID của Form

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Page
vi: Trang

en: Severity
vi: Mức độ

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Arguments
vi: Tham số

en: Operation
vi: Thao tác

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Info
vi: Thông tin

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Alert
vi: Báo động

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
