Payfast Donation Block (1.0.1) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Edit
cy: Golygu

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Last name
cy: Cyfenw

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar
