Payment (8.x-2.0-rc1) - en to th translation catalogue (37 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: Submit
th: ส่งข้อมูล

en: Type
th: ประเภท

en: List
th: ดูลิสต์

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Quantity
th: จำนวน

en: Last updated
th: แก้ไข

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Date
th: วันที่

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: View
th: ดู

en: Total
th: ทั้งหมด

en: ID
th: ไอดี

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: Configure
th: ตั้งค่า

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: Update status
th: อัพเดตสถานะ

en: Field name
th: ชื่อช่องรับข้อมูล

en: Owner
th: เจ้าของ

en: Payment
th: เงื่อนไขชำระเงิน

en: Payments
th: การชำระเงิน

en: Configuration
th: กำหนดค่า

en: Basic
th: พื้นฐาน

en: Duplicate
th: การทำซ้ำ

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: Complete
th: เสร็จ

en: Manage fields
th: จัดการช่องรับข้อมูล

en: Bundle
th: กลุ่ม

en: Parent ID
th: ลำดับชั้นของ ID

en: Date and time
th: วันที่และเวลา

en: Manage display
th: จัดการการแสดงผล

en: Manage form display
th: จัดการการแสดงผลของฟอร์มรับค่า
