Payment (8.x-2.0-rc4) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Delete configuration
vi: Xóa bỏ cấu hình

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Update status
vi: Tình trạng cập nhật

en: Field name
vi: Tên trường

en: Amount
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Payment method
vi: Phương thức thanh toán

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Payment status
vi: Tình trạng thanh toán

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Currency code
vi: Mã tiền tệ

en: Payment methods
vi: Các phương thức thanh toán

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
