Per User Block (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Core
ta: கருவம்

en: User
ta: பயனர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
ta: தனிப்பட்ட பயனர்கள் தங்களது கணக்குத் தொகுப்பிலிருந்து இத் தொகுதியின் காட்சிப்படுத்தலைக் கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்க

en: Customizable per user
ta: பயனர் படி திருத்தியமைக்ககூடியது

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது
