Per User Block (8.x-1.0-beta2) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Core
vi: Nhân

en: User
vi: Người dùng

en: Block
vi: Khối

en: Allow individual users to customize the visibility of this block in their account settings.
vi: Cho phép người dùng tùy chỉnh hiển thị của block này trong phần cài đặt cá nhân.

en: Customizable per user
vi: Người dùng được phép tùy chỉnh

en: Not customizable
vi: Người dùng không được phép tùy chỉnh

en: Customizable, visible by default
vi: Người dùng được phép tùy chỉnh, mặc định là hiển thị

en: Customizable, hidden by default
vi: Người dùng được phép tùy chỉnh, mặc định là ẩn
